JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UCHUKUZI
MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA 4

Matarajio ya Hali Mbaya ya Hewa kwa Siku Tano

Yametolewa leo Jumatatu:30-06-2025: Saa 9:30 mchana

Jumatatu:30-06-2025

KIELELEZO:

Upepo MKkali

ANGALIZO

ANGALIZO la upepo mkali unaofikia kilomita 40 kwa saa
na mawimbi makubwa yanayofikia mita 2 limetolewa kwa
baadhi ya maeneo ya ukanda wote wa pwani ya bahari ya
Hindi (mikoa ya Tanga, Dar es Salaam, Pwani (ikijumuisha
visiwa vya Mafia), Lindi na Mtwara pamoja na visiwa vya
Unguja na Pemba).

UWEZEKANO WA KUTOKEA: WASTANI
KIWANGO CHA ATHARI ZINAZOWEZA KUTOKEA:
WASTANI

Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za kiuchumi, uvuvi na

usafirishaji baharini.

Zingatia na jiandae.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UCHUKUZI
MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA

Matarajio ya Hali Mbaya ya Hewa kwa Siku Tano

Jumatano:02-07-2025

Alhamisi:03-07-2025

Ijumaa:04-07-2025

ANGALIZO la mawimbi makubwa yanayofikia
mita 2 limetolewa kwa baadhi ya maeneo ya
ukanda wa pwani ya kaskazini mwa bahari ya
Hindi (mikoa ya Tanga, Dar es Salaam na Pwani
(ikijumuisha visiwa vya Mafia) pamoja na visiwa
vya Unguja na Pemba).

UWEZEKANO WA KUTOKEA: WASTANI
KIWANGO CHA ATHARI ZINAZOWEZA
KUTOKEA: WASTANI

Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za kiuchumi,

uvuvi na usafirishaji baharini.

Zingatia na jiandae.

ANGALIZO la mawimbi makubwa yanayofikia
mita 2 limetolewa kwa baadhi ya maeneo ya
ukanda wa pwani ya kaskazini mwa bahari ya
Hindi (mikoa ya Tanga, Dar es Salaam na Pwani
(ikijumuisha visiwa vya Mafia) pamoja na
visiwa vya Unguja na Pemba).

UWEZEKANO WA KUTOKEA: WASTANI
KIWANGO CHA ATHARI ZINAZOWEZA
KUTOKEA: WASTANI

Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za kiuchumi,

uvuvi na usafirishaji baharini.

Zingatia na jiandae.

ANGALIZO la  mawimbi  makubwa
yanayofikia mita 2 limetolewa kwa baadhi ya
maeneo ya ukanda wa pwani ya kaskazini mwa
bahari ya Hindi (mikoa ya Tanga, Dar es
Salaam na Pwani (ikijumuisha visiwa vya
Mafia) pamoja na visiwa vya Unguja na
Pemba).

UWEZEKANO WA KUTOKEA: WASTANI
KIWANGO CHA ATHARI ZINAZOWEZA
KUTOKEA: WASTANI

Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za

kiuchumi, uvuvi na usafirishaji baharini.

Zingatia na jiandae.

ANGALIZO la  mawimbi  makubwa
yanayofikia mita 2 limetolewa kwa baadhi ya
maeneo ya ukanda wa pwani ya kaskazini mwa
bahari ya Hindi (mikoa ya Tanga, Dar es
Salaam na Pwani (ikijumuisha visiwa vya
Mafia) pamoja na visiwa vya Unguja na
Pemba).

UWEZEKANO WA KUTOKEA: WASTANI
KIWANGO CHA ATHARI ZINAZOWEZA
KUTOKEA: WASTANI

Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za

kiuchumi, uvuvi na usafirishaji baharini.

Zingatia na jiandae.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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